สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
![](https://www.senshu.asia/wp-content/uploads/2021/01/self2021-700x467.jpeg)
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับเป็นเวลา 15 ปีแล้วที่ผมได้รับมอบหมายให้ทำงานที่วิทยาลัยเทคโนโลยี ตลอดสี่ปีที่ผ่านมาผมไม่ได้มีโอกาสมาเที่ยวเมืองไทยเลยและผมก็ไม่ได้ติดต่อกับเพื่อนคนไทยของฉันเลย ผมคิดถึงอาหารไทย แต่ที่สำคัญผมคิดถึงเพื่อนคนไทยทุกคนครับผมหวังว่าทุกคนจะมีความสุขในปี 2021ครับ